Kalmomi

Kannada – Motsa jiki

cms/verbs-webp/114888842.webp
nuna
Ta nunawa sabuwar fasaha.
cms/verbs-webp/125884035.webp
damu
Ta damu iyayenta da kyauta.
cms/verbs-webp/73751556.webp
addu‘a
Yana addu‘a cikin ƙarƙashi.
cms/verbs-webp/853759.webp
sayar
Kayan aikin ana sayarwa.
cms/verbs-webp/21529020.webp
gudu zuwa
Yarinya ta gudu zuwa ga uwar ta.
cms/verbs-webp/89635850.webp
kira
Ta dauko wayar ta kira lamba.
cms/verbs-webp/20225657.webp
buƙata
Ɗan uwata ya buƙata abin da yawa daga gareni.
cms/verbs-webp/96061755.webp
bada
Mai ɗan iska yana bada mu yau kawai.
cms/verbs-webp/35137215.webp
buga
Iyaye basu kamata su buga ‘ya‘yansu ba.
cms/verbs-webp/63868016.webp
dawo
Kare ya dawo da aikin.
cms/verbs-webp/123213401.webp
ki
Ɗan‘adamu biyu sun ki juna.
cms/verbs-webp/86996301.webp
tsaya
Abokai biyu suna son su tsaya tare da juna.