Kalmomi

Marathi – Motsa jiki

cms/verbs-webp/64053926.webp
maida
Wasan daga bisani sun maida ruwan tsuntsaye.
cms/verbs-webp/59066378.webp
ɗauka
Aka ɗauki hankali kan alamomi na jiragen sama.
cms/verbs-webp/113885861.webp
cutar ta shiga
Ta cutar ta shiga tana da virus.
cms/verbs-webp/98060831.webp
fitar
Mai girki ya fitar da wadannan majalloli.
cms/verbs-webp/100434930.webp
kare
Hanyar ta kare nan.
cms/verbs-webp/93221279.webp
wuta
Wuta take wuta a cikin wutar ƙasa.
cms/verbs-webp/80325151.webp
kammala
Sun kammala aikin mugu.
cms/verbs-webp/106665920.webp
ji
Uwar ta ji so mai tsanani ga ɗanta.
cms/verbs-webp/32312845.webp
bar
Ƙungiyar ta bar shi.
cms/verbs-webp/84365550.webp
kai
Motar ta kai dukan.
cms/verbs-webp/119747108.webp
ci
Me zamu ci yau?
cms/verbs-webp/87994643.webp
tafi
Ƙungiyar ta tafi waje a kan titi.