Kalmomi

Slovak – Motsa jiki

cms/verbs-webp/4706191.webp
yi
Mataccen yana yi yoga.
cms/verbs-webp/104820474.webp
maida
Muryarta ta maida murya mai kyau.
cms/verbs-webp/57410141.webp
gano
Ɗan‘uwana yana gano duk abin da yake faruwa.
cms/verbs-webp/92456427.webp
siye
Suna son siyar gida.
cms/verbs-webp/122079435.webp
kara
Kamfanin ya kara ribar sa.
cms/verbs-webp/118826642.webp
bayan
Ƙawo yana bayanin duniya ga ɗan‘uwansa.
cms/verbs-webp/124575915.webp
gyara
Tana so ta gyara tsawonsa.
cms/verbs-webp/114415294.webp
buga
An buga ma sabon hakƙi.
cms/verbs-webp/117658590.webp
mutu
Manayin yawa sun mutu yau.
cms/verbs-webp/36190839.webp
faɗa
Ƙungiyar zabe suna faɗa da wuta daga sama.
cms/verbs-webp/116089884.webp
dafa
Me kake dafa yau?
cms/verbs-webp/106608640.webp
amfani da
Har kan yara suna amfani da kwamfutoci.